www.thailifestylse.com
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Portal*Portal*  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ!

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Rustic
Moderator
Moderator
Rustic

: 32

มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ!   มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ! EmptyFri 03 Oct 2008, 19:42

เอาล่ะ!

ไหนๆก็เข้ามากันแล้ว แนะนำตัวกันหน่อยสิทุกคน!!

งั้นผมก่อนเลยละกัน~

ผมชื่อ พิศ นามแฝงทั่วไปคือ Rustic

อายุ16...จริงๆ15นะเออ- -!!

ส่วนสูง...อย่าพูดถึงมันดีกว่า ชีช้ำ- -"

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

PS. หวังว่าจะมีคนเข้ามาดูกระทู้ีนี้แล้วแนะนำตัวบ้างนะครับ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
Kingmaster
Administrator
Administrator
Kingmaster

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ!   มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ! EmptyMon 06 Oct 2008, 10:06

ผม admin รูปหล่อน่ารักครับ
http://thailifestylse.goo-boys.com
m4-23
น้องใหม่ thailiftstylse
m4-23

ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาเหมือนกันครับ   มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ! EmptyMon 06 Oct 2008, 15:26

ชื่อโอเล่ m4-23 อายุ 28 เหอะๆๆแก่ไปไมครับ อยู่โซนเหนือของประเทศครับพี่น้อง
Rustic
Moderator
Moderator
Rustic

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ!   มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ! EmptyTue 07 Oct 2008, 23:34

สวัสดีครับพี่โอเล่^^ ยินดีต้อนรับครับพี่ หวังว่าเราจะได้คุยกันในCBoxนะครับ
wonderfultb

ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ!   มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ! EmptyFri 20 Feb 2009, 23:07

ผมนะ ชื่อ ธนกฤต พงศ์จริยา

ชื่อเล่น แบงค์

นามแฝง Chogin

อายุ18 คับ

เกิด 6 ต.ค 2533

กรุ๊บเลือด AB

ส่วนสูง 180

น้ำหนัก 61

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

^^,,

แระก็ อีเมลผม wonderful_tb@hotmail.com ไม่ค่อยมีเพื่อนเรย เหงาๆ

ยังไงก็แอด มาคุยกันได้น๊าๆๆ วู๊วววววๆๆๆ
chailek7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ!   มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ! EmptyFri 10 Apr 2009, 15:23

ผมชื่อ สุภชัย

ชื่อเล่น ชัย

นามแฝง Chailek

อายุ 27 คับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

มาแนะนำตัวกันหน่อยสิ!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1